Quách Như Thảo
Quách Như Thảo
Quách Như Thảo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Quách Như Thảo

Quách Như Thảo

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Sare/Khác] Status hay và đẹp

Go down 
2 posters
Chuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 17, 18, 19
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

[Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyMon Mar 03, 2014 3:07 pm

https://www.youtube.com/watch?v=-skYEsWNcXo
uầy phải nói C - Sone đại gia kinh dị lần nào cũng có project hoành tá tràng cho S9 luôn
Mà nghe nói là youtube bị chặn ở Trung Quốc nên họ chỉ coi tren youku thôi, hơi tiếc vì chúng ta mất đi lực lượng hùng hậu rồi, nhưng công nhận chiều S9 thì phải kể đến SONE hàn, NB, Thái, china...nên họ đầu tư mạnh lắm

Thiệt tình ở Mỹ ko có nhóm nào đông thành viên mà làm dc như SNSD, nhóm ít thành viên thì nhiều, nhưng độ nỗi thì ko bao nhiêu, vừa hát vừa nhãy dc hầu như rất ít, s9 có đến 9 người, 9 tính cách, 9 sở thích khác nhau, hoàn cảnh khác nhau, diện mạo khác nhau, giọng hát khác, họ có nhiều cái khác nhau như vậy nhưng để hợp lại làm 1 là đã 1 điều khó khăn với họ rồi, họ đã dc trải qua khá nhiều concept, nhiều loại nhạc, nhiều kiểu nhãy trong những bộ đồ đủ kiểu. Và cái chính của sự đa đạng nhưng thống nhất lại đem đến cho họ sự mới lạ trong mắt người nghe nhạc ở mỹ, châu âu... Sự nỗi tiếng ngày 1 lan xa thật sự là do tài năng của họ. Nếu chứ nói PR mà nỗi tiếng thì hơi khó, vì PR ko dc khen nhiều như vậy đâu. Còn những lời ngược lại là do người ta là fan của idol khác, là người trong cuộc nên nhìn không rõ bằng người ngoài cuộc, vậy thôi.

Cho dù đợt comeback đợt này như thế nào đi chăng nữa thì mình vẫn thích S9. Đơn giản là mình đã chứng kến được độ điên của tụi nó, hát live hay, nhảy đẹp và rất yêu fan!

Bạn chẳng thể làm gì với sức mạnh của SNSD đâu
https://quachnhuthao.forumvi.com
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyThu Mar 06, 2014 10:34 am

Những bình luận tích cực về MV crush đều là anti fan của SNSD, có cả blackjack nữa. MV của SNSD ra trước sẽ bất lợi hơn, SM đã phải biên kịch lại để nhá hàng cho fan. Còn vũ đạo thì sẽ được thấy khi họ biểu diễn trên sân khấu. Nếu 2ne1 không tuyên bố comeback cùng thời kỳ với SNSD thì tôi nghĩ họ không được khen ngợi và chú ý nhiều như vây.

Đẳng cấp SOSHI không ai có thể vượt qua được đâu

nói sao nói chứ mình vẫn thích mr mr của snsd

Về MV thì SM ko bì được vs YG, vì YG có đầu tư hơn nhưng tôi tin MV MrMr lần này ko chỉ có như thế, SM vẫn còn đang giấu giếm một vài điều gì đó về đợt comeback lần này của SNSD
Về phần âm nhạc thì MrMr nghe rất hay, các bài hát của SNSD lúc nào có đoạn lên đoạn xuống, cao - trầm, hightnote rõ ràng; hơn nữa tôi cũng ko hợp vs nhạc rap nên về phần âm nhạc tôi sẽ đánh giá SNSD cao hơn nhe
SNSD dám lấn sang những thể loại mới, những style mới và sẵn sàng thử sức với chúng, họ ko ngại thay đổi, sẵn sàng nhận phản ứng trái chiều chỉ để đem một cái gì đó mới mẻ trong âm nhạc đến với fan, chỉ riêng điều đó đã đủ tôi cảm thấy yêu họ nhiều hơn Very Happy
Việc dám lột xác mình như thế này thì ngoại trừ SNSD, tôi chỉ hâm mộ mỗi Lady Gaga. Giữa họ tôi thấy nhiều điểm chung, họ dám làm khác mình, ko sợ chỉ trích. Nên nhớ Lady Gaga tuy ko được lòng người như Katy nhưng cô ấy đã đoạt hàng loạt các giải thưởng lớn mà Katy ko bao giờ có được. Và tôi tin SNSD cũng sẽ như vậy, ít nhất là ở khu vực Châu Á này Very Happy
Tôi hai mấy tuổi rồi, qua cái tuổi war vs mê Kpop, nhưng tôi vẫn còn yêu SNSD nhiều lắm :3
PS: Stt ko mang tính so sánh và đả kích

ừ cứ chê đi.Hồi đó I Got A Boy cũng dậy chê lên chê xuống nói nghe như 5 bài hợp lại, lộn xộn. Rồi thì sao I Got A Boy cũng làm nên được gì??? Video của năm trên Youtube. Nói thiệt bài này nghe lúc đầu thấy được nhưng càng nghe càng nghiện. Các bạn để ý đi Mv cũng rất được và thú vị khúc đầu thì phong cách quý phái sang trọng xong khúc giữa thì nam tính mạnh mẽ còn khúc cuối thì nữ tính dễ thương. Càng nghe càng thấy thú vị và hay. Tại S9 lần này không nhảy nhiều. Mà các bạn thì thấy S9 hay nhảy trong các Mv nên giờ quen rồi. Nên khi người ta đổi mới thì mới thấy kì thôi. Mình rất mong đợi hát live bài này để xem vũ đạo ra sao. Không phải khi xem xong Mv thì các bạn cũng thắc mắc về vũ đạo sao?

tôi yêu SNSD và không bao giờ thất vọng về các cô gái ấy

Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyThu Mar 06, 2014 7:20 pm

Chúc mừng 9 gái  
Cơ mà các bạn BJs này, gái nhà tớ được hạng cao các bạn vào chúc mừng thì Sone chúng tớ rất cảm kích, chứ cái kiểu new S9 mà các bạn lôi thành tích 2NE1 vào, bảo chúng tớ "ảo tưởng" này nọ thì không thể chấp nhận nổi đâu ạ ~

cứ mỗi lần có tin về SNSD chiến thắng hay thành tích cao là cái lũ AFS ghê tỡm cứ vào la liếm

Được sửa bởi Admin ngày Thu Mar 06, 2014 7:37 pm; sửa lần 1.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyThu Mar 06, 2014 7:21 pm

Album của SNSD vẫn mang đậm chất KPOP
SNSD là một nhóm nhạc 9 người hát dance-pop
SNSD dùng âm nhạc của mình để quảng bá KPOP ra thế giới, vì vậy họ được xem là nữ hoàng kpop, nhóm nữ kpop hàng đầu.
Dù SNSD có đứng hạng 110 hay 2ne1 đứng hạng 61 thì chỉ có Kpop fan chú ý thôi, còn đối với người Mĩ chưa đủ để họ bận tâm đâu, trừ khi lọt top 10
Vì vậy hãy động viên và chúc mừng cho thần tượng của mình, thay vì comment thiếu văn hóa và xúc phạm người khác.
FAN dù sao cũng là một cộng đồng xã hội thu nhỏ, có đủ các thể loại!Vì vậy các fan chân chính phải tỉnh táo Và cái gì cũng vừa phải thôi!

SNSD ranked #110 on billboard 200
2ne1 ranked #61 on billboard 200
đó là sự thật. Nên các bạn Sone ơi, đừng cười họ, nói này nói nọ. Họ sẽ làm lại vậy thôi. Thế nên h chúng ta hãy cố gắng hết mình để vote cho Gái chúng ta. Gái được thứ hạng nào chúng ta cũng vui cả.

Album của 2ne1 được đầu tư chuẩn bị kĩ lưỡng tận 2 năm nên đạt được thứ hạng cạo như vậy cũng đúng thôi. Có 1 com trên allkpop nói: với 1 album toàn bài bị chê flop mà vần vào được billboard 200, s9 đúng là monster cá nhân mình thấy rất tự hào vì thành tích của s9, vị trí của s9 được xây dựng bằng cả quá trình lâu dài sone cứ yên tâm rằng sẽ còn lâu mới có nhóm nhạc nữ nào thay thế được 9 gái :X

Đừng bh dùng từ thất vọng để nói về Gái nhé , Gái chưa bh làm chúng ta thất vọng hết

Được sửa bởi Admin ngày Fri Mar 07, 2014 7:12 pm; sửa lần 3.
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyThu Mar 06, 2014 7:40 pm

Bảng xếp hạng billboard album 200 nó tính cả digital album và physical album, digital thì down từ itunes về. cả 2 nhóm đều không phát hành album ở mĩ nên không có điểm physical album đâu nhé chỉ có điểm digital thôi 2ne1 5k và s9 3k. Chôt lại về khoản digital 21 hoàn toàn xếp trên s9, cái này cũng không có gì lạ trước giờ 21 vẫn được coi là queen digital mà, gái nhà e là queen kpop thôi

2NE1 #61 trực tuyến nhé, còn Gái #110 đứng ở hạng mục album bán ra  nên chả lquan gì đến nhau hết  Thứ hạng này của SNSD vẫn là cao nhất trong lịch sử KPOP. 2NE1 thậm chí còn chưa phát hành album thì sao dám chen chân vào hạng mục Gái đang đứng vậy

Cá nhân mình công nhận là Come back home của 2NE1 bắt tai hơn nhưng cũng không vì thế mà các bạn vào đây để chê bai rồi tung hô thân tượng mình ở đây. Fan ai chả yêu quý thần tượng của họ. Lần come back này Mr Mr không nghe bắt tay bằng những lần trước nhưng càng nghe thì sẽ càng thấy hay. Đúng là chính s9 làm lên cái hay cho bài hát chứ không phải bài hát làm họ nổi tiếng.
Còn về thứ hạng album thì mình xin đính chính.
- 2NE1 là album trực tuyến. 2NE1 chương phát hành album ngoại tuyến nên không thể đem ra so sánh với S9 được. Và khi nào họ phát hành ngoại tuyến sẽ cao hơn S9 thì khi ấy mới thực sự đáng để so sánh vì lúc ấy mới cùng dạng album.
- SNSD là album ngoại tuyến (cuốn album) và tính đến thời điểm hiện tại thì chưa ai vượt qua được.
Chúc mừng gái đã dành được chiếc cúp đầu tiên nhé
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyWed Mar 12, 2014 11:52 am

Vị trí này ...

SM: động vật ăn thịt
Soshi: con tin
Sone: nạn nhân
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyThu Mar 13, 2014 1:32 pm

Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptySat Mar 15, 2014 2:40 pm

Mấy bạn ở HCM làm tốt nhé, cho gái thấy V-Sone hoành tráng thế nào. Hãy tạo một pink ocean thật hoành tráng vào. SONE FIGHTING
Lúc đó ai ra đón Gái đừng có manh động nha, V-Sones chúng mình là fanclub mở đầu trào lưu “văn hoá thần tượng” tại Việt Nam", có chuyện gì thì cũng BÌNH TĨNH, tối chúng ta còn gặp đc Gái mà, đấy mới là lúc Són chúng ta manh động, quẩy nhất )))Hãy thể hiện mình là những fan có văn hóa chứ không phải như mấy loại fandom gào rú ngất xỉu như mấy năm trước hay mấy loạn con trai ôm nhau khóc lóc như năm ngoái nhé

p/s: dự là sẽ có mấy fan 2ne1 giả làm sone la hét um sùm để là xấu hình ảnh sone (not war)

Nghe mấy anh chị staff đề nghị SNSD đi cửa VIP để tránh hỗn loạn, BTCD nói vẫn đang suy nghĩ, không biết thế nào
Admin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptySat Mar 15, 2014 2:41 pm

thích cái gì thì cứ nói đi, việc gì phải đá xoáy người khác trong khi họ chẳng đụng độ gì tới nó cả
q_thao255

q_thao255

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyWed Jun 18, 2014 12:31 pm

đầu bạn để trang trí hay mắt bạn có vấn đề

có cái quái gì đâu mà bôi đen bôi đỏ
q_thao255

q_thao255

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyWed Jul 09, 2014 10:02 pm

Mình xin lỗi tất cả các bạn sĩ tử, thấy các bạn than thở đề anh năm nay khó mình thấy thật nhẹ lòng, cảm thấy có người chung cảnh ngộ, mình thấy phấn chấn hẳn lên. Mình quá ích kỉ, đúng không?

Mấy thằng cho đề anh năm nay tưởng học sinh là người Mỹ chắc !?

nhìn đề thi môn Sử mà toát mồ hôi,

Toán tạch, Anh tạch, thôi thì cố chém nốt môn văn

Xin lỗi các bạn nhé nhưng mình tạch khối A rồi nên mình cũng mong các bạn tạch giống mình

đề sử nghe mới lạ
p/s: lạ và muốn đấm thằng ra đề.

đọc bình luận các bạn mình cảm thấy vui vui vì có những ng cùng cảnh ngộ.

Đề anh năm nay khá dễ nhìn, em chỉ bỏ 10 câu, 70 câu còn lại e ko làm đc ߘ�議ߘ≉

Nhìn đề muốn khóc luôn
q_thao255

q_thao255

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyThu Jul 10, 2014 2:54 pm

Mai mốt nên xếp IDOL YG vào mục đặc biệt : Động vật

Buồn cười quá đó bạn,không thấy ở đây tòan fan BB và DB bash s9 ak? Xin lỗi nhưng tôi chỉ tôn trọng những người đáng để tôn trộng thôi ha.Lúc Cạc,Vịt.. bash s9 sao các bạn không vào bênh đi,họ có xem Gái và Sone ra gì không?Không phải tự dưng tôi nói xấu họ nên không cần phải dạy đời đâu bạn ak
q_thao255

q_thao255

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyMon Jul 21, 2014 11:50 pm

người giở trò với mình lại là người bạn thân 4 năm - người mà mình luôn nghĩ rằng thân thiết và hiểu mình nhất.

Khi tao đã gọi mày là MÀY thì mày hãy hiểu sự ghê tởm tao dành cho mày

Bạn thân!!! chứ t vẫn tin vào bạn mình lắm

Bạn thân à thân ai nấy lo

Kẻ khốn nạn gắn mác bạn thân
q_thao255

q_thao255

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptyFri Aug 01, 2014 11:41 pm

RVV

• Xin hỏi nhóm RVV đã làm gì mà Sone lại ko thích họ, và thật sự tôi thấy lần ra mắt này RVV bị thiệt rất nhiều, mấy nhóm khác trước debut được quãng bá rầm rộ, teaser rất nhiều, các thành viên đều được giới thiệu rất kỹ, còn RVV thì sao, họ đâu có được như vậy, vài tấm ảnh, 1 teaser bài hát sau đấy quẳng MV ra, cực kì thiệt thòi
Mấy bạn muốn gì thì nói SM ấy, thời gian debut là nằm trong tay SM, RVV chỉ là tân binh, họ có tiếng nói sao, với lại những chuyện xảy ra với gà nhà SM là k liên quan tới RVV. Chỉ mới debut thôi mà, tương lai họ còn rất dài, mấy bạn đừng vội phán như đinh đóng cột

• MV mới của Red velvet hay mà các bạn, thấy nhiều bạn Sone có vẻ ''không thích'' nhỉ. Các bạn nói rằng thay thế SNSD, làm như thay thế huyền thoại quốc dân dễ lắm ấy.
Mình là 1 Sowon, mình tự hào vì S9 đã làm đc điều đó - một nền tảng vững chắc và hy vọng điều mình nghĩ về 4 cô nàng vừa debut này là không sai, chuyện sẽ rõ ra từ từ, riêng về Fx mình cảm thấy hơi tiếc về chuyện vừa qua, cầu mong mọi chuyện sẽ êm đẹp.

q_thao255

q_thao255

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 EmptySun Oct 12, 2014 3:56 pm

Đừng nên dễ dàng tin vào những gì bạn nghe, tiêu xài hết tiền bạn đang có, càng không nên muốn ngủ bao lâu thì ngủ.

Hãy đếm tuổi của bạn bằng số bạn bè chứ không phải số năm. Hãy đếm cuộc đời bạn bằng nụ cười chứ không phải bằng nước mắt.

Như thế là đủ.

Con gái dù sắt thép đến đâu, vẫn luôn mong mỏi có một bờ vai để tựa

Nếu là của bạn thì sẽ là của bạn.

Cám ơn vì đã cho tôi có tình cảm này...Là vì tôi cảm thấy như mình đã có thể gặp ai đó và trao trái tim cho người đó.

Thói quen, là thứ mà khi ở cạnh bên người ấy thì ta không nhận thấy, rồi một ngày họ rời xa, ta mới nhận ra, thói quen quả thực rất đáng sợ.

Tỏ ra mình hơn người khác hay lắm à

Cái gì quá cũng không tốt

Con người giỏi nhất là ảo tưởng vị trí của mình trong thâm tâm kẻ khác.

Hạnh phúc đôi khi không phải là lúc bạn thành công.
Mà là lúc nhìn thấy cái đứa bạn ghét nó thất bại.

Quả nhiên đối với f.a mà nói, máy tính mới là người bạn trung thành nhất.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Sare/Khác] Status hay và đẹp   [Sare/Khác] Status hay và đẹp - Page 19 Empty

[Sare/Khác] Status hay và đẹp
Trang 19 trong tổng số 19 trangChuyển đến trang : Previous  1 ... 11 ... 17, 18, 19
 Similar topics
-
» [Sare/Khác] Kho ảnh động - icon độc đáo
» [Sare/Khác] Download Xiu Xiu + Xiu xiu online
» [Sare/Khác] Trang web để làm thẻ thành viên
» [Sare/Khác] Tổng hợp một số trình duyệt web tốt nhất hiện nay
» [Sare] Tạo chữ kí bằng trang web